ขอขอบพระคุณ คุณศิวกร ศรีสุวรรณศักดา Human Resources Business Partner of People Group บริษัท เมโทร ซิสเต็มส์คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) จำกัด ที่มาให้ความรู้กับนักศึกษาหลักสูตรวิทยาการคอมพิวเตอร์ ในโครงการเตรียมความพร้อมนักศึกษาสหกิจ หัวข้อ “การปรับตัวเข้ากับการปฏิบัติงานสหกิจศึกษาในสถานประกอบการ” เมื่อวันที่ 21 กรกฎาคม 2565
2565-07-25