ขอแสดงความยินดีกับผลงาน เหรียญรางวัล SILVER “การพัฒนาโปรแกรมประยุกต์บนระบบปฏิบัติการแอนดรอยด์สำหรับควบคุมการทำงานของสายรัดข้อมือตรวจจับการพลัดตกหกล้ม”
นำโดย ผศ.สุธีรา พึ่งสวัสดิ์ และขอแสดงความยินดีกับผลงาน เหรียญรางวัล BRONZE
“ถังขยะอัฉริยะ”
นำโดย อ.ณัฐพร นันทจิระพงศ์ และนักศึกษาคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ ในงาน Thailand Inventors Day 2021-2022 การประกวดสิ่งประดิษฐ์ และนวัตกรรม Thailand New Gen Inventors Award I-New Gen Award 2021 ระดับอุดมศึกษา
2565-02-07